11.01.2013 Views

Ɗaukaka Ga Allah - Family Radio Worldwide

Ɗaukaka Ga Allah - Family Radio Worldwide

Ɗaukaka Ga Allah - Family Radio Worldwide

SHOW MORE
SHOW LESS

Create successful ePaper yourself

Turn your PDF publications into a flip-book with our unique Google optimized e-Paper software.

Waɗannan kwanaki 8,400 na babban tsanani wanda muke rayuwa a ciki,<br />

lokaci ne da <strong>Allah</strong> ya ke shirya majami’u a duk faɗin duniya da kuma<br />

duniya kanta domin ƙarshen zamani.<br />

Cikin kwanaki 2,300 na farko, (21 ga watan Mayu, 1988 zuwa<br />

Satumba 7, 1994), kusan babu wanda ya sami ceto. Amma da yake akwai<br />

zaɓaɓɓu da dama da <strong>Allah</strong> bai cecesu ba tukuna, ranar 7 ga watan<br />

Satumba, 1994, <strong>Allah</strong> ya fara wani babban shirin ceto inda zai ceci<br />

dukan zaɓaɓɓun ɗaya-ɗaya (Matta 24:22). An kawo wannan girbin masu<br />

bada gaskiyan ne gaba ɗaya daga wajen majami’u. Zai ci gaba na tsawon<br />

kwanaki 6,100 sauran kwanakin 8,400, na lokacin ƙunci, A cikin<br />

kwanakin nan 6,100 majami’u da duniya suna ƙara dulmaya cikin<br />

zunubi yayinda <strong>Allah</strong> ya ke ci gaba da shirya waɗanda ba zaɓaɓɓu ba<br />

zuwa ceto zuwa ƙarshen su.<br />

Sa’annan ranar 21 ga watan Mayu, 2011 shirin ceton <strong>Allah</strong> ga<br />

duniya zai kawo ga ƙarshe ba shiri. Dukan waɗanda suka zama masu bi<br />

na gaskiya a cikin shekaru 13,000 da suka shige, da suka mutu za a tada<br />

jikunan su daga matattu a matsayin jikuna masu ɗaukaka na ruhaniya.<br />

Za a ɗauke su (fyaucewa) a gaban idon dukan waɗanda basu bada<br />

gaskiya ba kuma suna duniya a lokacin. Za a kuma canza dukan masu bi<br />

na gaskiya da suke da rai a lokacin a fyauce su zuwa sama su zauna<br />

tare da Kristi har abada abadin. Suma za a fyauce su a fuskar waɗanda<br />

ba su bada gaskiya ba. Haka kuma ƙasusuwa, ko kuma abinda ya rage a<br />

kabarbaru, ko cikin teku, ko ina da aka binne marasa ceto, zasu tashi (za<br />

a fid da su daga wuraren da aka binne su) za su kasance ko ina a cikin<br />

duniya suna shiri domin hallaka gaba ɗaya a ranar 21 ga watan Octoba,<br />

2011, lokacin da za a hallaka duniya baki ɗaya da wuta (|Dubi shafi na....<br />

zuwa... na wannan bincike). Banda haka kuma, hallaka gawarsu shine<br />

abin kunya na ƙarshe da zasu fuskanta a gaban <strong>Allah</strong> maɗaukaki da<br />

kuma ikoki na sama.<br />

Lamarin da duniya take ciki zai yi muni ainun fara daga ranar 21<br />

ga watan Mayu, 2011 ya kuma ci gaba na tsawon kwanaki 153. Littafi<br />

Mai-Tsarki yace za’a yi kuka da cizon haƙora (Matta 8:11-12; 13:42,<br />

Luka 13:28). Babu sauran wata damar ceto. Saboda haka babu jinƙai.<br />

Littafi Mai-Tsarki ya bayyana wannan lokacin filla filla (Kubawar Sharia<br />

28:16-68, Ruya ta Yohanna 9:1-2), da ya ke bayyana illar nukiliya ko<br />

kuma wani abu da ya yi daidai da abinda yake biyo bayan ɓarnar<br />

nukiliya. Ko da mene ne, za a ga mace mace ko’ina.<br />

Sa’annan rana ta ƙarshe ta duniya zata zo. Mun karanta a cikin<br />

IIBitrus 3:10...<br />

A cikinta fa sammai zasu shuɗe tare da ƙara mai girma da ƙuna<br />

mai zafi, duniya kwa da ayyukan da ke cikin ta zasu ƙone.<br />

Littafi Mai-Tsarki ya gaya mana cewa a ƙarshe za a jefa mutuwa<br />

da jahannama cikin ƙorama ta wuta (Ruya Ta Yohanna 20:14). Daɗin<br />

47

Hooray! Your file is uploaded and ready to be published.

Saved successfully!

Ooh no, something went wrong!